मुंबई [] ड्रग्ज प्रकरणात आर्यन खानच्या जामिनावर आज सत्र न्यायालयात सुनावणी झाली आहे. १३ ऑक्टोबर रोजी आर्यनच्या वकिलाने एनसीबीच्या प्रश्नांना आपली उत्तरे दिली. यानंतर, एनसीबीच्या वतीने, एएसजी अनिल सिंह यांनी आर्यनचे वकील अमित देसाई यांचा सामना केला आणि त्यांना आता जामीन का मिळू नये, असा युक्तिवाद केला होता. आजच्या सुनावणीत अनिल सिंह यांनी आपले उरलेले मुद्दे मांडले आहेत. दरम्यान, आजच्या सुनावणीच्या अनेक तासांनंतरही आर्यन खानला जामीन मिळाला नाही. आता या प्रकरणाचा निकाल २० ऑक्टोबर रोजी जाहीर केला जाईल. त्यामुळे आर्यन खानला तोपर्यंत तुरुंगात राहावे लागणार आहे.

२ ऑक्टोबर रोजी कॉर्डेलिया क्रूझ ड्रग पार्टीच्या छाप्यात आर्यन खानला ताब्यात घेण्यात आले. एनसीबीचे म्हणणे आहे की आर्यनचा मित्र अरबाज मर्चंटकडून काही प्रमाणात ड्रग्ज जप्त करण्यात आले आहेत. आर्यन आणि अरबाज एकाच खोलीत राहणार असल्याच्या बातम्या आल्या होत्या. एनसीबीच्या म्हणण्यानुसार, आर्यनने कबूल केले होते की हे दोघेही अरबाजसोबत सापडलेले ड्रग्ज घेणार होते. त्याचबरोबर एनसीबीला आर्यनच्या आंतरराष्ट्रीय ड्रग ट्रॅफिकिंग लिंकशी जोडण्याचे संकेतही मिळाले आहेत.